Nimepata fursa ya kusainiwa kwenye Universal Music Group um, kwenye joint venture between Universal Music Group pamoja na Universal Music Group Eastern Central Europe, ambayo dili yangu ile, uh, ambayo it's good to focus on Eastern Central Europe na distribution na production na um, kulitambulisha kwenye soko jipya kabisa ambalo pengine nikichelewa au kuto kuweza kufikia by myself au kwa nguvu ya lebo yangu mwenyewe because I've been an independent artist tangia mwanzo wa karia yangu na pengine Vanessa unaweza ukatueleza kitu kimoja, watu wengine wanazungumzia kuhusu hizi labels na kusema kwamba pengine, mm -hmm. unapoingia kwenye lebo unaweza ukawa hupati, mm. nafasi zaidi, kwa sababu hujifanyii kazi mwenyewe, masharti yanakuwa ni mengi zaidi. Labda kwa upande wako, utueleze wewe unaona, mm. utanufaika vipi kuingia kwenye hii lebo kubwa duniani? Nimekuwa very strict contract yangu sikutaka kupoteza artistic integrity ya kwangu na uwezo wa wa kutumia kile ambacho nakifahamu, kwa maana mimi ndio msanii. Hakuna mtu ambaye anaweza kufundisha ile sanaa ambayo inatoka kwenu hati unataka kuuza, kuexport, alafu you know, no it's not possible. Yani I was restricted, contract yangu na huyo uwe mkataba uweze kunipa uhuru wa kuweza kutengeneza mziki ambao unaujua mimi ambao una, una vionjo vya Kiswahili na vya Kiafrika pamoja na uwezo wa kupenyeza kwenye soko za kimataifa. So important for me kutengeneza, you know, mkataba ambao unaweza kusupport ule uwezo wangu wa kisanii, pamoja na uwezo wangu wa kuweza kumake decisions for my own na kuweza kutengeneza uwepesi um, kwenye kazi na vilevile vile, Vanessa kuna swala la muziki wa bongo ambao una lugha ya Kiswahili, kuna mziki ambao hauna lugha kama hivyo. Kuna wanamuziki na wasanii wanaofikiri kwamba sasa unapopata soko la kimataifa, kama kwa mfano unasema hawa wako Ujerumani, dunia nzima kwa ujumla, unapelekwa kwenye soko tofauti kubwa zaidi, lakini unafikiri ni wakati wa wewe kubadili mziki wako na kuanza kutumia lugha zingine za Kiingereza kwenye mziki au hii dhana, unawaambia nini wasanii wanaofikiria hivyo? Nimekuwa nikitumia Kiswahili, yani Kiswahili na Kiingereza kwenye mziki wangu kwa muda mrefu sana, natangia mwanzo kabisa, na ilikuwa changamoto sana kupata nafasi ya watu wengine kumsikiza, maana walikuwa nadhani labda sio mtu wa nyumbani au ilikuwa ngeni kwa masikio yao, na si kuweza kuwa laumu kwa sababu ndioanakwaya mpaka mtu apate nafasi ya tena tena tena. Kuna ubora wake kwa sababu so hii huwezi kuwazungumzia watu ambao wamekuwa mziki wa Kiswahili kitangia mwanzo, lakini mimi tangia mwanzo nimetengeneza mziki ambao una lugha mbalimbali, Kiingereza, Kiswahili na pia na Kifaransa um, kama lugha uh, kwenye mziki wangu. So inategemea na jinsi gani umejitambulisha au umejibrand kama msanii na jinsi gani ulianza kutoka kimziki. If it means a complete change na pale ulipotokea, then I guess it's a problem, kwa sababu ni kitu ambacho unajipatikiza. Kuna nyumba mwaka huu inaita depasit, hata sijui maana ile neno, lakini ni get barriers nite. Popote huendapo, hata wata nyumbani Tanzania, unaisikia ile ngoma inacheza redio na vinginevyo. Sasa, Vanessa Mdee, kuendelea mbele, mipango yako ni nini baada ya haya mambo kufanyika makubwa? Mipango yangu kusema kweli, niko tayari, nishaanza kazi kwa muda sasa, kwa muda wa mm miezi -hmm. nne mitano nikiandaa albam ambayo itatoka, natoka ni mwezi wa nne, na tunajiandaa kwa ajili ya hiyo, kwa ajili ya yangu na, lakini hapo hapo nitakufahamisha kwamba mimi kama mimi, um, natoa albamu yangu ya kwanza kabisa ambayo inatoka kutoka na lebo yangu, album inatoka officially this month na uh, the pre release link ita itapatikana mtandao wa utaweza kuipata kupitia website yangu www.swasti.com pamoja na iTunes na all the distribution um distribution stores ambazo unazifahamu pamoja na Google.